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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA KUAHIRISHA  
 KIKAO CHA BARAZA LA VYAMA VYA SIASA 

 
Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa inavitangazia Vyama vya Siasa na umma kwa 
ujumla kuwa kikao na Semina ya Baraza la Vyama vya Siasa vilivyokuwa 
vifanyike siku ya tarehe 21 na 22 Disemba 2017, Jijini Dar es Salaam 
vimeahirishwa hadi hapo tarehe nyingine itakapopangwa. 
 
Kikao hicho kimeahirishwa kwa ajili ya kutoa fursa kwa Vyama vya Siasa na 
wadau wa Vyama vya Siasa kushiriki katika shughuli za uchaguzi mdogo 
unaotarajiwa kufanyika 13 Januari 2018.  Tunaomba radhi kwa usumbufu 
wowote utakaojitokeza kutokana na mabadiliko hayo. 
 
 
 
 
 
 

Jacqueline Kilama 
Kny: MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA 

19 Disemba, 2017 
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